เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

รถใหม่ toyota vigo prerunner 4 ประตู สีขาว ข้อข้อมูลครับ

รถใหม่ toyota vigo prerunner 4 ประตู สีขาว ข้อข้อมูลครับ

ขอข้อมูลสินค้าครับ ตอนนี้รอรถอยู่ครับ ประมาณกลางเดือน พ.ย 52 คิดว่าอยากจะตกแต่งเล็กน้อย จึงขอเรียนถามครับเพื่อจะได้เตรียมงบประมาณก่อนตัดสินใจ
1.กาบข้างรอบคัน สีขาว  
2.ครอบไฟท้าย ไฟหน้า เบ้ามือจับ 4 ตู  และเบ้ามือจับเปิด กระบะท้าย   (โคเมี่ยม)
3.กันชนด้านหน้าใต้ท้องรถ(ตรงที่อยู่ใต้เครื่องด้านหน้า)
4.โรลบาร์สีขาว
5.   3 ร๊อคหรือ  (หรือระบบปลอดภัยจากการขโมย)
ุ6. เบาะหนังแบบใ่ส่ทับ(ราคาถูกแบบ ในเวบ วีโก้ไทยแลนด์ นะครับ
7.ยางปูพื้นเต็มคัน
8.เครื่องเล่น DVD พร้อมจอ และ GPS  ส่วนลำโพงใช้ของติดมากับรถก่อนครับ

ทางร้านช่วยประเมินราคา ของสินค้า พร้อมค่าติดตั้งด้วยครับ จะขอบพระคุณอย่างสูง
kruumuu20@hotmail.com    tel  089-8420314

โอนเงิน2000มัดจำสั่ง โรลบาร์CB733 สีขาว

ผมโอนเงินเข้าธนาคารกรุงเทพ 2000 ครับเป็นมัดจำสั่ง โรลบาร์CB733  สีขาว  สั่งได้เลยครับ
                        kmuu  
089-8420314

kmuu สอบถามราคาครอบกันชนหน้า

แบบนี้มีไหมครับสีขาวตามตัวรถครับ ถ้ามีขอราคาพร้อมติดตั้งครับ  ตัวอย่างตามลิ้งค์นี้ครับ&shopurl=sakaccessories

แก้ลิ้งครับ

&shopurl=sakaccessories

kmuu สอบถามราคาครอบกันชนหน้า

อย่างแต่งแบบนี้ครับผม  
&shopurl=sakaccessories

เหลือชุดครอบไฟหน้าไฟท้าย จองคิวจะไปติดตั้งวัน พฤหัสบดีที่ 12 นี้ครับผม

เหลือชุดครอบไฟหน้าไฟท้าย  จองคิวจะไปติดตั้งวัน พฤหัสบดีที่ 12 นี้ครับผม
อาจารย์หมู

อยากจะติดตั้งเพิ่มดังนี้แต่ขอดูแบบที่ร้านและ ความสวยงาม ราคา ขอคิดดูก่อน

1.เบ้ามือจับประตู+เบ้ามือจับท้าย
2.อุปกรณ์ป้องกันขโมย ล็อคเทคกล่องส้ม มาพร้อมกรรมธรร์คุ้มครองรถหายของวิริยะ 100000 บาท หรือ 3 ล็อค  "'
3.กันแมลง RBS
4.คิ้วกันสาด 4ประตู RBS

ครอบกันชนหน้า rbs ครอบกันชนหน้า new vigo รุ่นใหม่

ครอบกันชนหน้า rbs
ครอบกันชนหน้า new vigo รุ่นใหม่ ราคาตัวนี้ ถูกกว่า หรือเท่ากับตัวเก่าครับ
  ยังไงจะอุดหนุนหลายๆๆๆๆๆอย่าง จะลดราคาให้ก็ไม่ต้องเกรงใจนะครับ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ขอบคุณร้านรุ่งเรืองประดับยนต์

ขอบคุณร้านรุ่งเรืองประดับยนต์  อย่างมากมาย ที่ทำให้รถผมดูดีขึ้นอย่างมาก  ฝีมือประณีตมาก ติดตั้งสวยงาม  ฝากขอบคุณช่างทุกคนครับ   โดยเฉพาะอุปกรณ์สั่งได้รวดเร็วทันใจมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โอกาสหน้าจะมาใช้บริการ และจะช่วยประชาสัมพันธ์บอกต่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ครับผม
  อาจารย์หมู

แหล่มเลย รถผมครับ

เหลือระบบเสียงครับ

เพิ่มหัวข้อใหม่