เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

สั่งชุดแต่ง อัลเมล่า ได้มั้ยครับ

สั่งชุดแต่ง อัลเมล่า ได้มั้ยครับ

คืออยากได้แนว vip ของสำนักแต่ง  Baipoo car club ครับ แล้วถ้าสั่งได้ราคาจะอยู่ที่เท่าไหร่ครับ...

ตอบกลับโพสของ 1# supersomsuk supersomsuk

มีทรงห้าง กับทรงZERCON ค่ะ

ขอรูปด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ตอบกลับโพสของ 3# supersomsuk supersomsuk

ชุดแต่ง ALMERA

ไฟลล์แนบ

ALMERA.jpg (1.4 MB)

2012-11-15 15:40

ชุดนี้สวยครับ ขอราคาด้วยนะครับ รถผมสีน้ำตาลนะครับ โบนัสออกเด๋วไปจัดเลยครับ

[ แก้ไขล่าสุด supersomsuk เมื่อ 2012-11-16 15:57 ]

ตอบกลับโพสของ 5# supersomsuk supersomsuk

ราคาอยู่ที่ 16,000 บาท ครับ

เพิ่มหัวข้อใหม่