เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

สอบถามว่าทางร้านจะรับปั้นชุดแต่งตามสั่งไหมครับ

สอบถามว่าทางร้านจะรับปั้นชุดแต่งตามสั่งไหมครับ

อยากจะสอบถามว่าทางร้านจะรับปั้นชุดแต่งตามสั่งไหมครับ ผมมีแบบให้ปั้นตาม วิเคราะห์ความเหมาะสมแล้วปั้นตามแบบมาติดตั้งให้ดูมีความลงตัวและสวยงามครับ ... ถ้าร้านรับทำรับปั้นรับพิจารณา ผมจะส่งรูปไปให้ดูครับ ส่วนรถผมที่จะให้ปั้นใส่คือ All New Mazda3 4ประตูครับ

ตอบกลับโพสของ 1# nooker44 nooker44

ทางร้านไม่ได้รับปั้นชุดแต่งตามสั่งครับ

เพิ่มหัวข้อใหม่