เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

ฝากโชว์ภาพความคืบหน้ารถตู้จากกาฬสินธุ์ทีครับ

ฝากโชว์ภาพความคืบหน้ารถตู้จากกาฬสินธุ์ทีครับ

รบกวนเว็บมาสเตอร์โชว์ความคืบหน้ารถตู้จากกาฬสินธุ์ที่เพิ่งเข้าไปวันที่ ๑๖ ทีครับนัดรับรถเร็วมากแสดงว่าต้องมีความคืบหน้าที่ชัดเจนแต่ละวัน..ฝากดูแลด้วยแล้วกันครับ

ไปดูมาแล้ว

เห็นทีมงาน..ทำงานแล้วชื่นใจครับ..รุ่งเรืองจริงๆ

ถามความคืบหน้า

เห็นเขียนไว้ข้างรถว่าส่งงาน ๒๖ เสร็จตามนั้นมั้ยครับ...

สอบถามวันรับรถ

เห็นเฮียบอกว่าส่งรถได้วันที่ ๒๘ เนื่องจากผมติดภารกิจพอดี..ก็เลยอยากเรียนถามว่ารถจะเสร็จก่อนมั้ยครับ..ไม่ทันไม่เป็นไร(ไม่ได้เร่งครับ)..

ถ่ายรูปให้ดูหน่อยครับ

อยากดู ใน และ นอก สัก สองสามรูปครับ

เพิ่มหัวข้อใหม่