เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

รายงานความคืบหน้ารถตู้ VIP จ.ส.ต.มนตรี จากจังหวัดสุรินทร์

ตอบกลับโพสของ 1# admin admin

โอ้..70% รวดเร็วทันใจ  งั้นวันเสาร์หรืออาทิตย์นี้ คงได้เจอกันนะครับ
สุดยอดไฮเทค..รายงานสดทางเวปไซต์ ไม่ต้องเฝ้าหรือไปดูที่ร้าน สุดยอดเลยครับเฮีย

[ แก้ไขล่าสุด มนตรี เมื่อ 2013-5-27 18:06 ]

ขอบคุณครับ...วันศุกร์นี้จะโอนเงินล่วงหน้าไปก่อนเลยนะครับ เผื่อเสร็จตรงเสาร์-อาทิตย์

[ แก้ไขล่าสุด มนตรี เมื่อ 2013-5-30 00:20 ]

ขอบคุณครับ  จะไปรับรถวันเสาร์นะครับ

เพิ่มหัวข้อใหม่